กำลังใจนอกจากส่งมอบให้ผู้รับได้อิ่มใจแล้ว ยังอิ่มท้องได้ด้วยนะคะ
วันนี้เรานำไข่ไก่อนามัยที่ส่งตรงจากฟาร์ม แปลงเป็นเมนู #ไข่เจียว ให้กับบุคลากรทางการแพทย์ ด่านหน้า ที่ต้องสู้กับ Covid-19 ให้กับ รพ.พระพุทธบาท จ.สระบุรี นอกจากจะอิ่มใจแล้ว ยังอิ่มท้อง และ อร่อยด้วยนะคะ สู้ๆ นะคะ พวกเราเป็นกำลังใจเสมอค่ะ
ขอบคุณในความเสียสละของบุคลากรทุกท่านท่านเลยค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมบุญมาในครั้งนี้ด้วยนะคะ
![](https://static.wixstatic.com/media/e1fc37_fc2d355e85f047a29f734b3a7736ee03~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/e1fc37_fc2d355e85f047a29f734b3a7736ee03~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/e1fc37_4fd486ab22d646c2a98fd5d489b9fed6~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_64,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/e1fc37_4fd486ab22d646c2a98fd5d489b9fed6~mv2.jpg)